Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 10 tỷ!! Tòa nhà khan hiếm Ngô Thời Nhiệm - Quận 3 - 6x15m ( Hầm 7 tầng) - HĐT 70tr - Giá 75 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Bulding Mặt Tiền Ngô Thời Nhiệm, P.9, Quận 3 - Diện tích : 6 x 15m - Kết cấu : Hầm + 7 Tầng + Thang máy (Tòa Nhà Mới Xây) - Diện tích sử dụng : 550m2 sàn - Hợp đồng Thuê : 250tr/th ( Ký 10 năm ) - Giá bán : 85 về 75 tỷ thương lượng SĐT/Zalo: 0365522127 ( Minh Hậu)

Xem thêm

Liên hệ:

036 552 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

75 tỷ

90 m²
833,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Thời Nhiệm, P. 9, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Thị Minh Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 10 tỷ!! Tòa nhà khan hiếm Ngô Thời Nhiệm - Quận 3 - 6x15m ( Hầm 7 tầng) - HĐT 70tr - Giá 75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.