Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm tòa nhà mặt tiền Lý Chính Thắng, Q3, DT 8.3 x 27m, nhà 7 tầng HĐT 250tr/th giá 82 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Siêu hiếm tòa nhà mặt tiền Lý Chính Thắng, Q3, DT 8.3 x 27m, nhà 7 tầng HĐT 250tr/th giá 82 tỷ. Diện tích: 8.3x27m; diện tích công nhận: 232m2. Kết cấu: 7 lầu sân thượng. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ. Giá: 82 tỷ. LH 0964507863 Đức Trí.

Xem thêm

Liên hệ:

096 450 ****

Vị trí bản đồ

82 tỷ

232 m²
353,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Đ. Lý Chính Thắng, P. 9, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm tòa nhà mặt tiền Lý Chính Thắng, Q3, DT 8.3 x 27m, nhà 7 tầng HĐT 250tr/th giá 82 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.