Tin đăng đã hết hạn.

Tuyệt phẩm trung tâm Quận 3 - mặt tiền Lê Ngô Cát (10x33m) CN: 330m2 CTXD: Hầm 7 lầu, 130 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tuyệt phẩm trung tâm Quận 3 - mặt tiền Lê Ngô Cát Phường Xuân Hòa, Quận 3 (10x33m) CN: 330m2 CTXD: Hầm 7 lầu 130 tỷ. - Diện tích: 10 x 33m công nhận: 330m2. - CTXD: Hầm 7 lầu. - Giá: 130 tỷ. + Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Lê Ngô Cát, ngay trung tâm Quận 3, khu vực hiếm nhà bán. Thế đất đẹp, nở hậu cực kỳ vượng tài, phù hợp xây biệt thự, cao ốc văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ cao cấp. Khu vực an ninh, dân trí cao, thuận tiện kết nối các trục đường chính. Liên hệ xem nhà: 0937840428 Em Trinh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 784 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

130 tỷ

330 m²
393,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Ngô Cát, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Teresa Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tuyệt phẩm trung tâm Quận 3 - mặt tiền Lê Ngô Cát (10x33m) CN: 330m2 CTXD: Hầm 7 lầu, 130 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.