Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà 5000m2 sàn mt nguyễn gia thiều p.6,q3 -dt: 26x40m hầm 10 lầu hđt 1,2 tỷ/th giá 550 tỷ

Ngày đăng: 20/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm tòa nhà mặt tiền Nguyễn Gia Thiều phường 6 Quận 3 - Diện tích: 26m x 39m (công nhận 995 m²) - Kết cấu: Tòa nhà xây dựng kiên cố với 1 tầng hầm và 10 tầng nổi, tổng diện tích sàn lên đến 4.825,96 m². - Hợp đồng thuê hiện tại: 1,2tỷ/tháng. - Vị trí chiến lược: Nằm trên trục đường Nguyễn Gia Thiều, kết nối trực tiếp với các tuyến đường lớn như Ngô Thời Nhiệm và Nguyễn Đình Chiểu. Khu vực xung quanh tập trung nhiều cao ốc văn phòng, khu căn hộ cao cấp như Léman Luxury, rất thuận tiện cho giao thương và phát triển kinh doanh. - Giá bán: 550 tỷ đồng - mức giá xứng đáng cho một tài sản giá trị tại trung tâm Quận 3. Thông tin nhà thật 100%, sổ hồng đầy đủ. - Liên hệ gặp chính chủ: 0926111133 Minh Mẫn. Chuyên BĐS trung tâm Quận 1,3 từ 40 - 2000 tỷ giá tốt nhất. "Trung thực - uy tín - hiệu quả" là phương châm hàng đầu.

Xem thêm

Liên hệ:

092 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

550 tỷ

995 m²
552,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
10
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Gia Thiều, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NM

Nguyễn Minh Mẫn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà 5000m2 sàn mt nguyễn gia thiều p.6,q3 -dt: 26x40m hầm 10 lầu hđt 1,2 tỷ/th giá 550 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.