Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà góc 2 MT Cao Thắng, Q3 (10.3x18m) - CN 178m2 - 5 tầng - HĐT 200 tr - bán 52 tỷ TL

Ngày đăng: 22/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp bán nhà góc 2 MT Cao Thắng, P5, Quận 3. - DT: 8.2m x 22m CN 178m² đất. - KC: 5 tầng + thang máy. - HĐT: 200 tr/tháng, còn 4 năm. - Gia bán: 52 tỷ TL. - Vị trí cực kỳ đẹp và thương hiệu - Ngay Tuyến đường Nguyễn Thị Minh Khai - Võ Văn Tần - Nguyễn Đình Chiểu - Điện Biên Phủ. - Lh xem nhà: 0869139579 Tuấn Anh hỗ trợ dẫn khách 24/7 - Cám ơn a chị đã xem tin !

Xem thêm

Liên hệ:

086 913 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

52 tỷ

178 m²
292,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cao Thắng, P. 5, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà góc 2 MT Cao Thắng, Q3 (10.3x18m) - CN 178m2 - 5 tầng - HĐT 200 tr - bán 52 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.