Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Điện Biên Phủ, 350 tỷ, 720m2, P. Võ Thị Sáu, Q3, HCM

Ngày đăng: 19/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố cực chất tại Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu, Q3, HCM. Diện tích 720m2, giá 350 tỷ, nội thất full, sổ đỏ đầy đủ. - Mặt tiền rộng 24m, thuận tiện cho kinh doanh, buôn bán. - Vị trí đẹp phù hợp xây cao tầng. - Pháp lý cá nhân giao dịch nhanh. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Nhi đồng 2, Bệnh viện Tai mũi họng TP. HCM, Bệnh viện Da liễu TP. HCM. + Công viên Chi Lăng, Công viên Tao Đàn, Công viên 30/4. + Siêu thị Bon Grocer. + Apollo English Phạm Ngọc Thạch, Mầm non Lan Anh Quận 3, Wass - hệ thống trường Tây Úc. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Tiến Tới 0906845499

Xem thêm

Liên hệ:

090 684 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

350 tỷ

720 m²
486,11 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Tiến Tới

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Điện Biên Phủ, 350 tỷ, 720m2, P. Võ Thị Sáu, Q3, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.