Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2 MT Trần Quốc Toản - Hai Bà Trưng, Q3 hầm 6 lầu, đang cho thuê giá 140 tỷ

Ngày đăng: 18/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Góc 2 mặt tiền Trần Quốc Toản - Hai Bà Trưng, P. Võ Thị Sáu, Q. 3. Vị trí vàng dòng tiền bền vững sản phẩm hiếm. - Vị trí đắc địa: Góc Trần Quốc Toản & Hai Bà Trưng trung tâm Quận 3, khu thương mại sầm uất. Lưu lượng giao thông cao, tầm nhìn đẹp, rất hiếm có sản phẩm bán. - Thông tin tài sản: Diện tích: 10,5 x 20m vuông vức, không lỗi phong thủy. Kết cấu: Hầm + 6 lầu tòa nhà kiên cố, thiết kế sang trọng. Hiện đang cho thương hiệu lớn thuê lâu dài dòng tiền ổn định. - Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên ngay. - Giá bán: 140 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ). Chuyên gia bất động sản cao cấp trung tâm TP. HCM. Phân khúc từ 100 đến 2.000 + tỷ: - Building - office - hotel - villa - đất xây cao tầng. - Kho hàng độc quyền - định giá chuyên sâu - hỗ trợ pháp lý - Phân tích đầu tư bài bản. - Liên hệ ngay: Thành (Tín) 0911327431Call/Zalo/Viber 24/7). Gmail: Truongvanthanhxd.92@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

091 132 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

140 tỷ

150 m²
933,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trương Văn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2 MT Trần Quốc Toản - Hai Bà Trưng, Q3 hầm 6 lầu, đang cho thuê giá 140 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.