Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa building hầm 6 tầng mặt tiền Pasteur, P.Võ Thị Sáu, Quận 3 thu nhập cao, vị trí đắc địa

Ngày đăng: 13/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa building mặt tiền Pasteur, Quận 3 thu nhập cao, vị trí đắc địa. - Vị trí vàng mặt tiền đường Pasteur, phường Võ Thị Sáu, Quận 3 khu vực trung tâm, giao thương sầm uất, phù hợp đầu tư lâu dài hoặc giữ tài sản. - Diện tích đất: 5m x 17m, nở hậu 9m. - Công nhận: 126.2m2. - Kết cấu: Hầm và 6 tầng, tổng diện tích sàn 756.1m2. - Hiện trạng: Tòa nhà đang khai thác tốt, đã có hợp đồng thuê ổn định. - Thu nhập: Hiện tại 140 triệu/tháng - Năm cuối 170 triệu/tháng. - Hợp đồng thuê 3 năm, còn hơn 2 năm. - Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên nhanh. Giá bán: 59.5 tỷ đồng. Liên hệ Kiều Tiên: 0919086229 để xem trong và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

59,5 tỷ

126.2 m²
471,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Pasteur, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hồ Thị Mỹ Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa building hầm 6 tầng mặt tiền Pasteur, P.Võ Thị Sáu, Quận 3 thu nhập cao, vị trí đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.