Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền kinh doanh - nguyễn đình chiểu , quận 3. dt: 6x25m , 3 tầng , giá chỉ 59 tỷ tl

Ngày đăng: 17/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, PHƯỜNG 4, QUẬN 3 CÓ HẺM SAU 3M Diện tích: 6 x 25m, Công nhận đủ: 150m² Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu, nhà kiên cố, thiết kế hợp lý Vị trí đẹp: Mặt tiền đường lớn Nguyễn Đình Chiểu, khu vực kinh doanh sầm uất, phía sau có hẻm 3m thoáng mát, thuận tiện cho việc ở, kinh doanh hoặc đầu tư Giá bán gấp: 59 tỷ (Có thương lượng chính chủ) Liên hệ ngay: Phan Thành 0906966496 Cơ hội sở hữu sản phẩm tốt nhất khu vực trung tâm Quận 3 không nên bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 696 ****

Vị trí bản đồ

59 tỷ

150 m²
393,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. 4, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền kinh doanh - nguyễn đình chiểu , quận 3. dt: 6x25m , 3 tầng , giá chỉ 59 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.