Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Điện Biên Phủ Q3 DT 8.5m x 30m XD mới hầm 8 tầng cho thuê 300tr/th giá 90 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Điện Biên Phủ Q3 DT 8.5m x 30m XD mới hầm 8 tầng cho thuê 300tr/th giá 90 tỷ - Vỉa hè 7 m khu đường đẹp nhất Điện Biên Phủ, Quận 3 ngay đoạn ngã 7 Lý Thái Tổ, sát bên có SatraFood, Massage Ngọc Anh, nhà văn hoá thanh niên khu sầm uất. - Diện tích: 8.2 x 30m. - Kết cấu: 5 tầng (14 phòng ngủ, 2 phòng khách, 2 phòng bếp). - Công nhận: 236 m². - Có thể kinh doanh phòng khám, thẩm mỹ, đào tạo dạy nghề, buôn bán. - Giá: 90 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

096 450 ****

Vị trí bản đồ

90 tỷ

236 m²
381,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. 1, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Điện Biên Phủ Q3 DT 8.5m x 30m XD mới hầm 8 tầng cho thuê 300tr/th giá 90 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.