Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP. HCM

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP. HCM. - Diện tích: 7,5 x 24m. - Kết cấu: 4 tầng. - Khu vực xây dựng: Hầm, 8 tầng. - Khuôn đất đẹp không lỗi phong thủy. Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh. Giá bán: 89 tỷ (có thương lượng). Điểm cộng nổi bật. Đoạn 2 chiều hiếm, vỉa hè rộng, đậu ô tô thoải mái. Gần Cao Thắng, khu trung tâm Quận 3, thuận tiện di chuyển. Khu dân cư an ninh, thân thiện, xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, ngân hàng, siêu thị... Phù hợp mở showroom, spa, văn phòng, kinh doanh thương hiệu, hoặc đầu tư cho thuê sinh lời bền vững. Giá tốt nhất khu vực, tiềm năng tăng giá cao. Liên hệ Yến: 0913362374

Xem thêm

Liên hệ:

091 336 ****

Vị trí bản đồ

89 tỷ

150 m²
593,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.