Tin đăng đã hết hạn.

Tòa Nhà góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai Q.3 DT 10x28m Hầm 7 tầng HĐT 600tr/th giá 100 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng tòa nhà Góc 2 mặt tiền Đường Nguyễn Thị Minh Khai Phường 5 Quận 3 ( nay là Phường Bàn Cờ) -------------------------------------------------- - Diện tích: 10x28m công nhận đủ 280m2. căn góc 2 mặt tiền đường (hẻm sau 10m ) - Kết cấu: Hầm 8 tầng ( hoàn công và phòng cháy chữa cháy đầy đủ thẩm duyệt 2024) - Hợp đồng thuê: 600 triệu/tháng ký 7 năm. - Căn góc 2 mặt tiền đường thuận tiện việc kinh doanh - Mặt tiền đường ngang 10m khan hiếm trong khu vực, mặt tiền vị trí đẹp. kết cấu sẵn đẹp. - Giá 100 tỷ còn thương lượng. ------------------------------------------------ - Liên hệ 0909283945 Diệu Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 928 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

100 tỷ

280 m²
357,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. 5, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
ND

Nguyễn Văn Diệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa Nhà góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai Q.3 DT 10x28m Hầm 7 tầng HĐT 600tr/th giá 100 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.