Tin đăng đã hết hạn.

Thật 100%! Bán khuôn đất MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.7, Quận 3 (12x23m) XD hầm 9 tầng. Giá chỉ 61 tỷ

Ngày đăng: 09/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thật 100%! Bán khuôn đất khan hiếm ngay mặt tiền Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3. + Diện tích: 12x23m công nhận 273m2. + Hiện trạng: Nhà nát - CTXD Hầm 9 tầng. + Siêu vị trí, nằm ngay góc Lý Chính Thắng + Nam Kỳ Khởi Nghĩa. Đoạn đẹp ngay tòa nhà Terra Roya trung tâm thương mại, chuỗi văn phòng đẳng cấp Sài Thành. + Giá chỉ 61 tỷ. * Liên hệ xem nhà chính chủ: 0932369679 Hà Thương (MTG - QC).

Xem thêm

Liên hệ:

093 236 ****

Vị trí bản đồ

61 tỷ

273 m²
223,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Mss Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thật 100%! Bán khuôn đất MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.7, Quận 3 (12x23m) XD hầm 9 tầng. Giá chỉ 61 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.