Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Võ Văn Tần, 53 tỷ, 79m2, giá cực chất

Ngày đăng: 31/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phốVõ Văn Tần, Quận 3, TP. HCM là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh thuận lợi. Với diện tích 79m2, ngôi nhà này sở hữu nhiều tiện ích và không gian rộng rãi. + 4PN + 4WC + 3 tầng, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. + Mặt tiền rộng 4.5m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. + Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. + Giá: 53 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho vị trí đắc địa này. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện tai mũi họng TP. HCM, bệnh viện da liễu TP. HCM, bệnh viện An Sinh. - Siêu thị sách Nhân Văn, siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. - Trường mầm non Lan Anh Quận 3, hệ thống trường Wass - Tây Úc. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà: 0769829806, Mai Huy Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

076 982 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

53 tỷ

4 PN, 4 WC
79 m²
670,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
MK

Mai Huy Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Võ Văn Tần, 53 tỷ, 79m2, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.