Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật Q3

Ngày đăng: 30/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Nhà chính chủ lâu đời, ngang gần 6m cực đẹp , vỉa hè rộng 5m thuận tiện kinh doanh + Nhà đang cho thuê 70tr, còn HD thuê + Khu vực có thể xây hầm và 7 lầu, tiện xây văn phòng hoặc nhiều mục đích kinh doanh khác. + Liên hệ Nguyễn Hải KTS 0334010304 để chốt siêu phẩm này.

Xem thêm

Liên hệ:

033 401 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,9m

Vị trí bản đồ

59,5 tỷ

122 m²
487,7 triệu/m²
Địa chỉ
P. Nguyễn Thiện Thuật, P. 3, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Vũ Huy Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật Q3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.