Tin đăng đã hết hạn.

Hạ giá 17 tỷ - bán gấp tòa nhà hầm 12 tầng MT Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3 - DT 11.6 x 33m, 2500m2

Ngày đăng: 12/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Toà nhà siêu vị trí góc 2 mặt tiền - trung tâm Quận 3. - Địa chỉ: Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3. - Diện tích: 9.4 x 33m nở hậu 11.6m. - Công nhận: 285m2. - DTS: ~2500m2. - Kết cấu: 1 hầm, 12 tầng, có thể cải tạo sang công năng khách sạn quy mô 68 - 70 Phòng. - Thang máy, PCCC đầy đủ. - Pháp lý: Cá nhân. - Hợp đồng thuê: 1 tỷ/tháng còn 7 năm (lấy nhà được). - Giá bán: Hạ 17 tỷ bán gấp. Liên hệ: 0909513460 - Hằng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 951 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

300 tỷ

285 m²
1,05 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909513460

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ giá 17 tỷ - bán gấp tòa nhà hầm 12 tầng MT Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3 - DT 11.6 x 33m, 2500m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.