Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền kinh doanh vườn chuối quận 3 - diện tích 3x8.5m - 5 tầng - giá 9.2 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3 Vị trí: Nhà mặt tiền đường, khu dân cư sầm uất, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề hoặc cho thuê lâu dài. Diện tích: 24m² (3m x 8.5m) Kết cấu: 5 tầng, kiên cố khai thác tốt cho thuê hoặc kinh doanh Hướng: Tây Nam Giá bán: 9.2 tỷ Tiện ích: - Ngay trung tâm Quận 3 di chuyển nhanh sang Quận 1, Quận 10, Quận 5 chỉ vài phút - Chợ Vườn Chuối cách vài bước chân tiện mua sắm, sinh hoạt hằng ngày - Gần Bệnh viện Bình Dân, Bệnh viện Từ Dũ, Đại học Kinh Tế - Khu vực kinh doanh sầm uất phù hợp mở văn phòng, spa, tiệm tóc, shop thời trang - Đầy đủ tiện ích xung quanh: ngân hàng, siêu thị, nhà thuốc, quán ăn, cà phê Liên hệ: 0919026438 - An (zalo/call)

Xem thêm

Liên hệ:

091 902 ****

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

24 m²
383,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Vườn Chuối, P. 4, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
DA

Diễm An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền kinh doanh vườn chuối quận 3 - diện tích 3x8.5m - 5 tầng - giá 9.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.