Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thượng Hiền, Quận 3, diện tích 3.3m x 8.5m, giá 9.2 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Địa chỉ: Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 4, Quận 3, TP. HCM. - Vị trí: Mặt tiền đường, khu vực kinh doanh sầm uất, dân cư đông đúc. - Diện tích: 3.3m x 8.5m, diện tích công nhận: 22.4m². - Kết cấu: 5 tầng nhà mới, thiết kế hiện đại. - Hướng: Tây Nam. - Giá bán: 9.2 tỷ. - Phù hợp làm: Spa, văn phòng công ty, showroom, căn hộ dịch vụ mini, tiệm nail, salon, hoặc kinh doanh đa ngành nghề. - Vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận 3, dễ khai thác dòng tiền ổn định hoặc đầu tư lâu dài. Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Liên hệ 0338505281

Xem thêm

Liên hệ:

033 850 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,3m

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

22.4 m²
410,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thượng Hiền, P. 4, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
MV

Minh Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thượng Hiền, Quận 3, diện tích 3.3m x 8.5m, giá 9.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.