Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 mặt tiền góc Nguyễn Thị Minh Khai - Cao Thắng, DT khủng 487m², xây được 14 tầng Quận 3

Ngày đăng: 12/07/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 mặt tiền góc Nguyễn Thị Minh Khai - Cao Thắng, Phường 5, Quận 3. Vị trí cực đẹp ngay góc Nguyễn Thị Minh Khai và Cao Thắng, trung tâm Quận 3, khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, showroom cao cấp. Diện tích đất lớn hiếm có: Ngang 13.14m x dài 36.4m, nở hậu 13.6m. Diện tích công nhận: 487m². Kết cấu hiện trạng: Tòa nhà 6 tầng. Chỉ tiêu xây dựng lý tưởng: Mật độ xây dựng 65%, hệ số sử dụng đất 7.5. Được phép xây dựng 14 tầng. Giá bán: 400 tỷ (thương lượng chính chủ). Liên hệ em sớm để sở hữu khuôn đất khan hiếm này.

Xem thêm

Liên hệ:

090 164 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,14m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

400 tỷ

487 m²
821,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
14
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. 5, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
DP

Dũng Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 mặt tiền góc Nguyễn Thị Minh Khai - Cao Thắng, DT khủng 487m², xây được 14 tầng Quận 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.