Tin đăng đã hết hạn.

Building mặt tiền Nguyễn Phúc Nguyên Q.3 , DT: 9 x 25m XD: 1400m2 , hầm 7 tầng , giá 100 tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp tòa nhà mới đẹp mặt tiền Nguyễn Phúc Nguyên Phường 9 Quận 3 + Diện tích : 9 x 25m , nở hậu 13m , công nhận 236m2 + Tòa nhà xây dựng hầm 7 tầng thang máy + Tổng diện tích 1400m2 + có hẻm sau 3m, có đầy đủ hệ thống PCCC, nhà mới xây năm 2020, hoàn công chuẩn chỉnh + Vị trí đẹp nằm ngay trung tâm Quận 3 , thuận tiện di chuyển các quận trung tâm , thích hợp làm văn phòng , thẩm mỹ , trường học , vv + Giá bán 100 tỷ thương lượng Quý khách liên hệ: 0918908788 - Thái Nguyên (để được hỗ trợ).

Xem thêm

Liên hệ:

091 890 ****

Vị trí bản đồ

100 tỷ

236 m²
423,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phúc Nguyên, P. 9, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mai Thái Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Building mặt tiền Nguyễn Phúc Nguyên Q.3 , DT: 9 x 25m XD: 1400m2 , hầm 7 tầng , giá 100 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.