Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 mặt tiền sầm uất Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3. Cà phê thuê 400 tr/th. 14x18m(220m2). 63 tỷ

Ngày đăng: 03/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin chuẩn 100%. Chính chủ bán nhà ngang 14m siêu đẹp Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3, mặt tiền đẹp nhất khu vực. - Diện tích CN: 220m2 (14x18m). - Xây dựng full: Hầm + 8 tầng. - Tọa lạc tuyến đường kinh doanh sầm uất bậc nhất Quận 3, nhiều nhà hàng, ngân hàng. - Phù hợp: Cho thuê giữ tài sản, xây building. - Sản phẩm đầu tư tốt nhất thị trường. - Giá 63 tỷ thương lượng. Làm việc trực tiếp chính chủ, công chứng ngay. LH ngay 24/7: 0933406680 Em Luân (Hỗ trợ giá tốt).

Xem thêm

Liên hệ:

093 340 ****

Vị trí bản đồ

63 tỷ

220 m²
286,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bà Huyện Thanh Quan, P. 9, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thái Anh Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 mặt tiền sầm uất Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3. Cà phê thuê 400 tr/th. 14x18m(220m2). 63 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.