Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán MT Điện Biên Phủ, Q3 - 20 x40m2 nhà 1 trệt 1 lầu giá 600 tỷ

Ngày đăng: 04/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán MT Điện Biên Phủ, Q3 - 19x40m2 nhà 1 trệt 1 lầu giá 500 tỷ TLBán nhà mặt tiền đường Điện Biên Phủ, P6, Quận 3 - Diện tích đất : 20x40m - Công nhận : 760m2 - Kết Cấu : nhà 1 trệt 1 lầu, tiện xây mới, khu vực xây cao tầng. - Vị trí đắc địa khuôn đất hiếm hoi ở Q3 thích hợp làm showroom, xây dựng khách sạn, tòa nhà văn phòng - Giá bán 600 tỷ thương lượng Liên hệ : 0938268565 Cảm ơn quý anh chị đã đọc tin

Xem thêm

Liên hệ:

093 826 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

600 tỷ

760 m²
789,47 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
PL

Phạm Đức Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán MT Điện Biên Phủ, Q3 - 20 x40m2 nhà 1 trệt 1 lầu giá 600 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.