Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà 2MT Nguyễn Đình Chiểu - Nguyễn Thiện Thuật, Q3, 8.5x12m, 8 tầng - HĐT: 250 triệu, giá 65 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu - Nguyễn Thiện Thuật, Phường 2, Quận 3.

- Diện tích: 8.5x12m.
- Kết cấu: Trệt + 7 lầu - thang máy, PCCC.
- HĐT: 250 triệu - tháng.
- Giá: 65 tỷ.
- Vị trí: 2 Mặt tiền đường danh giá, thương mại cao, dòng thu nhập cho thuê tốt, gần Nguyễn Thị Minh Khai, Lý Thái Tổ,...
Xem nhà ngay liên hệ: 0902977330 Trúc Phương 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 297 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

65 tỷ

102 m²
637,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thanh Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà 2MT Nguyễn Đình Chiểu - Nguyễn Thiện Thuật, Q3, 8.5x12m, 8 tầng - HĐT: 250 triệu, giá 65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.