Tin đăng đã hết hạn.

Khan hiếm ! Bán gấp nhà 2 mặt tiền Lý Thái Tổ Quận 3 (8x16m) - 7 Tầng - HĐT 180 tr/th - Chỉ 59 Tỷ

Ngày đăng: 18/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khan hiếm ! Bán gấp nhà siêu vị trí 2 mặt tiền đường Lý Thái Tổ, Phường 2, Quận 3

- Diện tích : 8m x 16m
- Kết cấu : 7 Tầng
- Đang cho thuê : 180 triệu/tháng
- Siêu vị trí, tuyến đường thương hiệu, kinh doanh đa ngành nghề
- Giá bán : 59 Tỷ TL

LIÊN HỆ : 0901386118 KHỞI KIỆT

Xem thêm

Liên hệ:

090 138 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

59 tỷ

128 m²
460,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
KK

Khởi Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khan hiếm ! Bán gấp nhà 2 mặt tiền Lý Thái Tổ Quận 3 (8x16m) - 7 Tầng - HĐT 180 tr/th - Chỉ 59 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.