Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền kinh doanh ngay CMT8 Quận 3 - 15x25m - CTXD Hầm 8 tầng - 169 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 30/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3

- Diện tích : 15 x 25m
- Kết cấu : Đất trống
- Xây dựng Hầm 8 tầng (pháp lý cá nhân)
- Sổ hồng sẵn sang tên ngay
- Chủ thiện chí bán
- Thích hợp: xây toà nhà văn phòng , kinh doanh , tài sản định danh

Giá 169 tỷ thương lượng bán nhanh trong tháng

Xem thêm

Liên hệ:

096 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

169 tỷ

300 m²
563,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Luna Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền kinh doanh ngay CMT8 Quận 3 - 15x25m - CTXD Hầm 8 tầng - 169 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.