Tin đăng đã hết hạn.

Tài sản khai thác dòng tiền tốt đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3

Ngày đăng: 04/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán tài sản rất tốt. Tòa nhà văn phòng đường nội nộ Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. 8, Q. 3.
- Diện tích: 7,55 x 20.4 vuông vức. Công nhận 152 m2.
- Kết cấu: 6 tầng + ST. Tòa nhà mới xây rất đẹp, thang máy đời mới.
- Vị trí cực sáng và thoáng, không bị che khuất. Chỉ cách mặt tiền Nam Kỳ Khởi Nghĩa 20m, trước nhà là đường nhựa 8m thông thoáng, xe hơi lưu thông từ nhiều hướng đậu trước nhà thoải mái. Khu vực sang trọng rất an ninh và dân trí cao rất đẳng cấp vô cùng phù hợp cho khách hàng đầu tư, lưu giữ giá trị tài sản.
- Hiện đang có hợp đồng thuê dài hạn 150 triệu/tháng.
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng cá nhân có thể giao dịch được ngay.
- Giá bán: 52 tỷ.
- Ngoài ra trong khu này em còn tòa nhà căn hộ dịch vụ 7 tầng, diện tích 7.5x18m đang khai thác căn hộ dịch vụ, giá 48 tỷ. Có thể xem kết hợp cả 2 căn cùng lúc.
- Với phương châm uy tín đặt lên hàng đầu Thành Văn xin cam kết thông mọi thông tin là chuẩn xác và sẽ hỗ trợ khách hàng đầy đủ từ pháp lý, đàm phán giá cả cho đến lúc hoàn tất hồ sơ, giấy tờ.
- Quý khách quan tâm vui lòng LH 0932.426.326 hoặc 0835.83.85.85 (zalo/viber) gặp Thành Văn.
* Xin cám ơn quý khách đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

083 583 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,55m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

52 tỷ

152 m²
342,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Thành Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tài sản khai thác dòng tiền tốt đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.