Tin đăng đã hết hạn.

Bán khuôn đất vàng vip góc 3 mặt tiền trương định p.6 q3 -dt: 13x27m xây 2 hầm 10 lầu giá 225 tỷ

Ngày đăng: 24/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 3 MẶT TIỀN VIP VỊ TRÍ VÀNG TRƯƠNG ĐỊNH , p.6 Q3
-Diện Tích 13x27m DT công nhận 320m2
- Kết Cấu 4 LẦU
-Xây dựng 2hầm 9 lầu
- Vị trí nằm gần công viên tao đàn -Nguyễn Thị Minh Khai
- Giá 225 Tỷ TL

Thông tin nhà thật 100%, sổ hồng đầy đủ.
- Liên hệ gặp chính chủ: 0926 111 133 Minh Mẫn.
Chuyên BĐS trung tâm Quận 1, 3 từ 40 - 2000 tỷ giá tốt nhất.
Trung thực - uy tín - hiệu quả" là phương châm hàng đầu.

Xem thêm

Liên hệ:

092 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

225 tỷ

330 m²
681,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NM

Nguyễn Minh Mẫn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khuôn đất vàng vip góc 3 mặt tiền trương định p.6 q3 -dt: 13x27m xây 2 hầm 10 lầu giá 225 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.