Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Võ Văn Tần Q3 DT 21x35 TN 500tr giá 400 tỷ

Ngày đăng: 19/02/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bất Động Sản Vàng Tại Quận 3!

Địa chỉ: Võ Văn Tần, Quận 3

Khám phá tiềm năng kinh doanh và đầu tư!

# Diện tích rộng lớn
1. Diện tích: 21x35m.
2. Diện tích công nhận: 732,7m2.

# Vị trí đắc địa
1. Quận 3 - trung tâm kinh tế, văn hóa.
2. Khu vực xây dựng cao tầng, tiềm năng phát triển.

# Cơ hội kinh doanh
1. Đầu tư xây dựng cao tầng.
2. Kinh doanh đa dạng: văn phòng, thương mại, dịch vụ.

# Giá bán
400 tỷ - cơ hội sở hữu bất động sản vàng!

Liên hệ 0964507863 để biết thêm thông tin và tư vấn chuyên sâu!

Xem thêm

Liên hệ:

096 450 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

400 tỷ

723.7 m²
552,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Võ Văn Tần Q3 DT 21x35 TN 500tr giá 400 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.