Tin đăng đã hết hạn.

Gấp Gấp! Bán toà CHDV Võ Thị Sáu, Quận 3 - DT 10 x30m (300m2)Hầm 7 tầng - HĐT 300 triệu - Chỉ 64 tỷ

Ngày đăng: 13/01/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Gấp toà CHDV Võ Thị Sáu - Ngay Trần Quốc Thảo, Quận 3.

- Diện tích: 10 x 30m.
- Kết cấu: Hầm - 7 tầng - PCCC + hoàn công đầy đủ.
- Hợp đồng thuê: 300 triệu/tháng.
- Vị trí hẻm xe hơi trải nhựa, khu vực khan hiếm nhà bán.
- Giá bán: 64 tỷ thương lượng.

- Liên hệ An Hạnh 0908 085 289 làm việc trực tiếp.
Thông tin chính xác - trung thực - không làm mất thời gian khách hàng.
Miễn môi giới, quảng cáo - chỉ tiếp khách thiện chí, có nhu cầu mua thực sự.

Xem thêm

Liên hệ:

090 808 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

64 tỷ

300 m²
213,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
7
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908085289

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp Gấp! Bán toà CHDV Võ Thị Sáu, Quận 3 - DT 10 x30m (300m2)Hầm 7 tầng - HĐT 300 triệu - Chỉ 64 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.