Tin đăng đã hết hạn.

(Tin thật) Toà MTKD Cao Thắng - DT 11x40m - Hầm + 10 tầng - HĐT 10 tỷ/năm - Giá 385 tỷ!

Ngày đăng: 26/12/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà MTKD đường Cao Thắng - P. 3 - Quận 3:
- Diện tích: 11m x 40m = 436.9m2 đất ở.
- Hiện trạng: Hầm + 10 tầng + mái che thang. Tổng DTSD: 3100m2.
- Hợp đồng thuê: 850 triệu/tháng, còn hơn 3 năm.
- Vị trí: Đoạn đẹp nhất của tuyến đường, ngay ngã tư Điện Biên Phủ - Cao Thắng, lề đường rộng thoáng, khu tập trung hàng loạt thương hiệu và toà nhà văn phòng hiện đại.
- Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ, đúng hiện trạng.
- Giá bán: 385 tỷ (TL).

Thông tin chuẩn xác - Làm việc chính chủ - Không mất thời gian của quý khách!
-------------------------------------------
Liên hệ: 0397 639 868 gặp Nam.
* Tìm nhà cùng Nam - Giúp bạn an tâm mua bán bất động sản.
* Cam kết: Không đăng giá ảo - nhà ảo - ảnh ảo!
* Chuyên BĐS trung tâm TP. HCM với hơn 100.000 sản phẩm giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

039 763 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

385 tỷ

436.9 m²
881,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
11
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nam Th

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Tin thật) Toà MTKD Cao Thắng - DT 11x40m - Hầm + 10 tầng - HĐT 10 tỷ/năm - Giá 385 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.