Tin đăng đã hết hạn.

Thu nhập khủng 1,8 tỷ/năm - ngang khủng 29m, MT Trường Sa, Q3. (29x10m - 184m2) 3T ST - chỉ 78 tỷ

Ngày đăng: 17/12/2024

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Cam kết thông tin thật, nhà thật, không làm mất thời gian khách hàng.
Gọi ngay: 0909.08.52.96 (zalo/call) Linh Jocasta.

Giá cực hiếm, căn duy nhất trong tầm giá 78 tỷ thương lượng. Giá trị tiềm năng cao nhất khu vực Trường Sa, Quận 3.
Với diện tích 184m2, mặt tiền rộng 12m, hướng Tây Nam, pháp lý đầy đủ.

- Diện tích: 29x10m. CN: 184m2.
- Khuôn đất: Căn góc đẹp, nhiều tài lộc cho gia chủ.
- Dòng tiền 120tr/tháng. 1,8 tỷ/năm.

- Pháp lý: Sổ hồ chính chủ, sang tên ngay.
- Vị trí: Trung tâm Quận 3, khu sang kinh doanh sầm uất. Dòng tiền thụ động hàng tháng rất cao.

Điểm nhấn: Nhà được trang trí, kinh doanh lý tưởng. Mặt tiền rộng rãi, dễ dàng thu hút khách hàng và tạo ấn tượng tốt cho doanh nghiệp.

Khu vực xung quanh: Gần các bệnh viện lớn như bệnh viện Nhi Đồng 1, bệnh viện Da Liễu TP. HCM, và bệnh viện Tai Mũi Họng TP. HCM. Hệ thống giáo dục phát triển với trường THCS Đào Duy Anh, trường THPT Marie Curie, và trường tiểu học Trương Quyền. Các tiện ích như siêu thị sách Nhân Văn và siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng cũng rất gần.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Ngô Linh - 0909.08.52.96.

Xem thêm

Liên hệ:

090 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

78 tỷ

3 PN, 3 WC
184 m²
423,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
M

Ms.Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thu nhập khủng 1,8 tỷ/năm - ngang khủng 29m, MT Trường Sa, Q3. (29x10m - 184m2) 3T ST - chỉ 78 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.