Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Lê Quý Đôn - Ngô Thời Nhiệm p.6 , Quận 3 DT: 23m x 16m - GPXD: 1hầm 10 tầng-270 tỷ

Ngày đăng: 15/12/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mô tả chi tiết

Bán nhà Góc 2 mặt tiền 15-17 Ngô Thời Nhiệm, Phường 08, Quận 3.

+ Diện tích: 23x17m

+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu

+ DTSD: 336 m2

+ Giá: 270 tỷ còn thương lượng

+ Vị trí nằm ngay trung tâm Quận 3, con đường kinh doanh sầm uất, vị trí gần sát các căn nhà kinh doanh thương hiệu lớn và các văn phòng công ty lớn.
+Liên hệ làm việc: 0902 708 449 Mr Văn (Phone / Zalo / Viber 24/24).
Cam kết làm việc chính chủ, thông tin chính xác, đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 270 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m

Vị trí bản đồ

270 tỷ

400 m²
675 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
0

0902708449

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Lê Quý Đôn - Ngô Thời Nhiệm p.6 , Quận 3 DT: 23m x 16m - GPXD: 1hầm 10 tầng-270 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.