Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà góc 2 MT Cao Thắng, Quận 3 - 16x22m - 3 lầu - HĐT 375 triệu/tháng - giá 83 tỷ

Ngày đăng: 13/12/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà góc 2 mặt tiền Cao Thắng, Phường 5, Quận 3.

- Diện tích: 16 x 22m.
- Kết cấu: Trệt 2 lầu ST.
- XD: Hầm 10 tầng.
- Hợp đồng cho thuê: 375 triệu / tháng.
- Khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, trung tâm Anh ngữ, thẩm mỹ viện, showroom,...
- Giá Chào bán: 83 tỷ.

Liên hệ Tiên để xem nhà: 0908 615 979 (làm việc trực tiếp chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

090 861 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

83 tỷ

352 m²
235,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thủy Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà góc 2 MT Cao Thắng, Quận 3 - 16x22m - 3 lầu - HĐT 375 triệu/tháng - giá 83 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.