Tin đăng đã hết hạn.

[ Siêu phẩm giá rẻ ] góc 2 mặt tiền Hai Bà Trưng - DT: 17x10 cn 198m2 - 5 tầng - HĐT: 351,89 triệu

Ngày đăng: 12/12/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Quận 3] Góc 2 mặt tiền Hai Bà Trưng x Trần Quốc Toản.

Vị trí: Góc 2 mặt tiên Hai Bà Trưng, phường Võ Thị Sáu, Quận 3.

- Diện tích: 17m x 10 m nở hậu 11,2m. Công nhận 198 m².
- Kết cấu: Trệt + 4 lầu.
Hợp đồng thuê: 351,89 triệu/tháng, hợp đồng 5 năm.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. Đất ở đô thị.

Giá bán: 118 tỷ.

Liên hệ: 0975 214 *** Hoàng Building (tư vấn giá và pháp lý, nhận làm hồ sơ giấy tờ nhà đất HCM).
Với Hơn 3000 Sản Phẩm từ 20 tỷ - 2000 tỷ, đảm bảo làm hải lòng quý khách. Xin trân trọng cảm ơn!
Xem thêm

Liên hệ:

097 521 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

118 tỷ

198 m²
595,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Trần Hải Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [ Siêu phẩm giá rẻ ] góc 2 mặt tiền Hai Bà Trưng - DT: 17x10 cn 198m2 - 5 tầng - HĐT: 351,89 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.