Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, P6, Q3 - 9x25m. Hầm, 8 tầng. HĐT: 540tr/tháng - Giá: 120 tỷ

Ngày đăng: 25/09/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán tòa nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3.
- Vị trí đoạn 2 chiều, đối diện là công viên Tao Đàn - lá phổi xanh của Sài Gòn, tuyến đường có nhiều tòa nhà văn phòng cao cấp, nhà hàng, khách sạn, trụ sở công ty,...

- Diện tích: 9x25m.
- Kết cấu: Hầm, 8 tầng.
- Đang có hợp đồng thuê: 540 triệu mỗi tháng.
- Giá: 120 tỷ.
--------------------------------------------------------------

Liên hệ: 0902 912 *** - Em Hoàng (MTG MQC) Cung cấp thông tin chính xác và làm việc trực tiếp chính chủ.
Chân thành cảm ơn quý cô, chú, anh, chị - khách hàng đã xem tin.
Xem thêm

Liên hệ:

090 291 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

120 tỷ

202 m²
594,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hoàng Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, P6, Q3 - 9x25m. Hầm, 8 tầng. HĐT: 540tr/tháng - Giá: 120 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.