Nhà SĐC DT 3,3x14m, trệt 1 lầu 4PN 2WC hẻm XH 1/ ngắn Trần Thị Cờ Thới An Q12, 850tr

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà sổ đỏ chung 1/ Trần thị Cờ, P. Thới An, Q12, HCM. DT: 3,3x15m. 1 trệt 1 lầu. 4PN, 3WC. Có việc gấp bán... Giá bất ngờ chỉ 850tr. Còn TL. Ưu: Hẻm ôtô đỗ cửa, kô mồ mả. Sổ đỏ chung. Đồng hồ riêng. Mua bán công chứng vi bằng, vị trí đẹp tiện ích xung quanh. 300m ra chợ. 500m ra Lê Văn Khương. 2km qua Gò Vấp. Nhà tóp hậu có xíu à.

Xem thêm

Liên hệ:

090 823 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,3m

Vị trí bản đồ

850 triệu

4 PN, 3 WC
49.5 m²
17,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
Raemian Đông Thuận (tên gọi khác: An Sương I – Park, Cao ốc căn hộ Đông Thuận 1 & 2), Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
PL

Phạm Hoàng Lai

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà SĐC DT 3,3x14m, trệt 1 lầu 4PN 2WC hẻm XH 1/ ngắn Trần Thị Cờ Thới An Q12, 850tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.