Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 1 lầu, 32m2, sổ hồng full thổ, bao sang tên. Cách QL1A 100m. Ở An Phú Đông (APĐ 10)

Ngày đăng: 25/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà 1 trệt 1 lầu (lửng) ở P. An Phú Đông, đường An Phú Đông 10 Tổng diện tích 32m2 Sổ hồng full thổ cư và bao sang tên, cập nhật tên mới người mua mới. Bao toàn bộ thuế phí mua bán công chứng ra tên. Nhà đẹp, đường rộng Chỉ 1 căn giá 879 triệu Liên hệ ngay ạ. Xin chân thành cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

088 682 ****

Vị trí bản đồ

878 triệu

2 PN, 1 WC
32 m²
27,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. An Phú Đông 10, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Thành Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 1 lầu, 32m2, sổ hồng full thổ, bao sang tên. Cách QL1A 100m. Ở An Phú Đông (APĐ 10) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.