Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 93 triệu/m2 - Sở hữu góc 3MT Nguyễn Văn Quá, Q.12, 18.5x33m, 2 Tầng - HĐT: 150 triệu, giá 63 tỷ

Ngày đăng: 04/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp nhà Góc 3 mặt tiền Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12 - Diện tích: 18.5x33m, Nở hậu: 24m, Công nhận: 627m2 - Kết cấu: Trệt + Lầu - HĐT: 150 triệu/tháng (Còn 4 năm) - Giá bán: 63 tỷ - Vị trí: Góc 3 mặt tiền thoáng, Đoạn đẹp gần ngã tư Tô Ký, đường 2 chiều tập trung đa ngành nghề: Ngân hàng, nhà hàng, Nhà thuốc, Salon tóc,... Xem nhà ngay liên hệ: 0902977330 Trúc Phương 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

090 297 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

63 tỷ

675 m²
93,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thanh Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 93 triệu/m2 - Sở hữu góc 3MT Nguyễn Văn Quá, Q.12, 18.5x33m, 2 Tầng - HĐT: 150 triệu, giá 63 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.