Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Mini 326m2 4 tầng Và xưởng phía sau Mặt tiền Đường Hiệp Thành 13

Ngày đăng: 06/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Biệt thự mini 326m2 3 tầng và xưởng phía sau. Mặt tiền Đường Hiệp Thành 13. Hiệp Thành Q12 Diện Tích : 6.9m x 50m. Công nhận 326m2 Có Nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu và 150m2 kho xưởng phía sau có lối đi bên hông 2m. Có thể cải tạo làm sân vườn hồ bơi hoặc xây thêm phòng trọ 5 tầng. Công năng : Gara 2 xe hơi. Mb kinh doanh. Pk. Bếp. 5PN.5WC. 2 Phòng khách. Sân Thượng rộng rãi Vị trí đẹp khu dân cư đông đúc. Thích hợp mở công ty, vừa ở vừa kinh doanh, làm kho xưởng phía sau quá ok. Gần Chợ Hiệp Thành. Chủ xây để ở tặng nội thất xịn xò Pháp lý : Sổ hồng riêng. Hỗ Trợ Bank Giá bán : 19.98 tỷ có TL Liên hệ : ( MIỄN TIẾP ĐĂNG TIN - QC) BĐS HOÀNG PHONG LAND Chuyên ký gửi BĐS Chính chủ Tìm nhà đất cho khách theo yêu cầu Giá Cả chính chủ, Hình ảnh thật 100% Hỗ trợ thủ tục ngân hàng 70% giá trị UY TÍN-TRÁCH NHIỆM - CHUYÊN NGHIỆP

Xem thêm

Liên hệ:

096 795 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

19,98 tỷ

5 PN, 5 WC
326 m²
61,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hiệp Thành 13, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
BM

BĐS Lê Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Mini 326m2 4 tầng Và xưởng phía sau Mặt tiền Đường Hiệp Thành 13 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.