Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Q12 Lê Thị Riêng đối diện cổng phụ nhà máy bia heniken 1 tỷ 068tr

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà Q12 Lê Thị Riêng đối diện cổng phụ nhà máy bia heniken 1 tỷ 068tr. DT sàn 5m x dài 6m có ban công 2PN 2WC. Xây dựng kiên cố, xe oto vào tới nhà mặt tiền đường 5m. Gần ngay trung tâm hành chính, phòng công chứng, Metro,... Giá bán 1 tỷ 068 còn thương lượng. Gọi Đức Anh xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 318 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,07 tỷ

2 PN, 2 WC
30 m²
35,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
ĐA

Đức Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Q12 Lê Thị Riêng đối diện cổng phụ nhà máy bia heniken 1 tỷ 068tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.