Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm MT Nguyễn Văn Quá, Quận 12 - DT : 30 x 68m - HĐT : 350Tr/Th - CTXD 15 Tầng - Giá 220 Tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm cần bán mặt tiền Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12 -Diện tích : 2.631m2 (30x68m nở hậu 38m) ( thổ cư 100% ) - Đường sầm uất nhất khu vực Và đường chính thuận tiện buôn bán các ngành nghề - Quy hoạch được xây dựng 15 tầng - Hiện trạng là kèo mái tôn và cho 2 đơn vị thuê - Hợp đồng thuê : 350 Triệu/ Tháng - Giá bán: 220 tỷ Liên hệ : 0932773286 Em Ngọc !

Xem thêm

Liên hệ:

093 277 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

220 tỷ

2.631 m²
83,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mỹ Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm MT Nguyễn Văn Quá, Quận 12 - DT : 30 x 68m - HĐT : 350Tr/Th - CTXD 15 Tầng - Giá 220 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.