Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Nguyễn Thị Kiểu, 28,5 tỷ, 400m2, pháp lý đầy đủ, uy tín

Ngày đăng: 01/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Nguyễn Thị Kiểu, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống và làm việc tiện nghi. Với diện tích 400m2 và mặt tiền rộng 8m, bất động sản này hứa hẹn mang đến nhiều cơ hội kinh doanh và sinh hoạt. + Diện tích: 400m2 + Giá: 28,5 tỷ VND + Mặt tiền: 8m, thuận lợi cho việc kinh doanh + Ngõ vào rộng 16m, dễ dàng cho xe hơi lưu thông + Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch Bất động sản này có ngõ vào rộng rãi, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho gia đình. Mặt tiền rộng giúp gia chủ có thể thiết kế không gian theo ý muốn. Pháp lý đầy đủ tạo điều kiện thuận lợi cho giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Công viên Hạnh Phúc Xanh, công viên Hiệp Phú, công viên Lê Thị Riêng Quận 12 + Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, siêu thị Bách Hóa Xanh Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0949422172 Mr Anh Tuấn

Xem thêm

Liên hệ:

094 942 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

28,5 tỷ

400 m²
71,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Kiểu, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
BT

Bùi Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Nguyễn Thị Kiểu, 28,5 tỷ, 400m2, pháp lý đầy đủ, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.