Tin đăng đã hết hạn.

Hình thật bán nhà riêng tại Dương Thị Mười, 650 triệu, 16m2, gần bệnh viện Quận 12

Ngày đăng: 27/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn nhà riêng tọa lạc tại Dương Thị Mười, p Hiệp Thành, Q12, TP. HCM với diện tích 16m2. Giá bán: 650 triệu VND. Pháp lý đầy đủ. 2PN, không gian sống thoải mái và tiện nghi. Không gian xanh gần gũi với thiên nhiên. Khu vực xung quanh. Cách công viên Ao Đôi và công viên Hạnh Phúc Xanh chỉ vài phút đi bộ. Gần siêu thị Bách Hóa Xanh Tân Thới Hiệp 02 và Bách Hóa Xanh Hiệp Thành 13. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Phi, 0868515954

Xem thêm

Liên hệ:

086 851 ****

Vị trí bản đồ

650 triệu

2 PN
16 m²
40,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Dương Thị Mười, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hình thật bán nhà riêng tại Dương Thị Mười, 650 triệu, 16m2, gần bệnh viện Quận 12 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.