Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố ngay An Sương Ipark, 38 tỷ, 180m2, 6 tầng, mặt tiền 30m

Ngày đăng: 23/09/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố nằm ngay An Sương Ipark, Đường DD5, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh với các đặc điểm nổi bật sau: - Diện tích 180m2, 6 tầng, giá 38 tỷ VND. - Mặt tiền rộng 30m, thuận lợi cho kinh doanh. - Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, hợp phong thủy. - Đường vào rộng 30m, phù hợp cho xe ô tô ra vào thoải mái. - Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa tâm trí Sài Gòn. - Siêu thị Bách Hóa Xanh Đông Hưng Thuận 2 trong bán kính gần. - Công viên công cộng An Sương, lý tưởng cho hoạt động ngoài trời. - Nhiều trường mầm non chất lượng trong khu vực. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0901188341 và tên A Trung.

Xem thêm

Liên hệ:

090 118 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

38 tỷ

180 m²
211,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. DD5, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố ngay An Sương Ipark, 38 tỷ, 180m2, 6 tầng, mặt tiền 30m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.