Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ngay trường học - Nguyễn Thị Kiểu - Q12 - 690tr

Ngày đăng: 23/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Nhà sổ hồng - full thổ cư - bao tranh chấp - quy hoạch. - Nhà 1 trệt lầu - 2 PN - 2TL nhà mới thiết kế hiện đại. - Diện tích: 3,5x5. - Giá chốt: 690tr (còn TL). * Liên hệ chủ nhà (không qua trung gian môi giới cty).

Xem thêm

Liên hệ:

096 379 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

690 triệu

2 PN, 2 WC
17.5 m²
39,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Kiểu, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
CB

Chú Bảy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ngay trường học - Nguyễn Thị Kiểu - Q12 - 690tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.