Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ Dịch Vụ 4Tầng - 442m2(11x40)- mặt tiền An Phú Đông 09 - P, An Phú đông Q12 - giá 27.5 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

* Chỉ 62tr/m2 CĂN HỘ DỊCH VỤ 4 TẦNG - CÓ DÒNG TIỀN 54TR/TH - (442M2) NGANG 11M X DÀI 40M - SỐ VUÔNG ĐẸP- HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ - GẦN NGÃ TƯ GA - CÁCH QLỘ 1A (200M) - NGAY MẶT TIỀN ĐƯỜNG AN PHÚ ĐÔNG 09 Q12 * Mặt tiền kinh doanh, vị trí đẹp, gần các trường học lớn nhỏ, gần chợ, khu sầm uất ,đường 12m thông ,,,,,- * Căn Hộ Dịch Vụ cao cấp (có thang máy 450kg) kết cấu chắc chắc ,chủ tự xây tâm huyết. * Thiết kế: 1 trệt ,3 lầu và sân thượng, gồm 18 Phòng rộng lớn , có WC riêng từng phòng va sân phơi đồ, bếp và phòng khách.,,,,,, * SHR, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, giao dịch nhanh.. LH: 0393578468, làm việc chính chủ..

Xem thêm

Liên hệ:

039 357 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

27,5 tỷ

442 m²
62,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. An Phú Đông, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0393578468

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Dịch Vụ 4Tầng - 442m2(11x40)- mặt tiền An Phú Đông 09 - P, An Phú đông Q12 - giá 27.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.