Tin đăng đã hết hạn.

Nhà độc lạ dưới 500tr khu dân cư bao quy hoạch

Ngày đăng: 18/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

AC mua căn này ở khỏi tốn tiền thuê nhà ạ. Mua vào là lời ngay rồi bao hiếm trên thị trường 0904890744 Biệt thự vip giá chỉ 390 triệu bớt lộc ngang 3m2 dài 7m (tóp hậu) xây 1 lầu có 2 wc đường 4m chuẩn khu dân cư hiện hữu gần chợ. Bến xe bus vào chỉ 1 sẹc ngắn HT17.

Xem thêm

Liên hệ:

090 489 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m

Vị trí bản đồ

390 triệu

1 PN, 2 WC
22 m²
17,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Hiệp Thành 17, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0904890744

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà độc lạ dưới 500tr khu dân cư bao quy hoạch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.