Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 1 lầu đúc thật Lê Văn Khương, bến xe Thới An chỉ 989 triệu

Ngày đăng: 20/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhanh, bao sang tên công chứng chỉ 989 triệu. - Khu dân cư ổn định, an ninh. - Nhà đúc kiên cố 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 toilet. - Bán nhanh, giá thương lượng với khách thiện chí. Xem nhà liên hệ chủ nhà 0932125286 gặp A Quang.

Xem thêm

Liên hệ:

093 212 ****

Vị trí bản đồ

989 triệu

2 PN, 2 WC
19 m²
52,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
GB

Gia Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 1 lầu đúc thật Lê Văn Khương, bến xe Thới An chỉ 989 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.