Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Lê Văn Khương, Quận 12 - 464m2 - ngang 12m - giá bán 35 tỷ - đang MTKD vip

Ngày đăng: 14/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền Lê Văn Khương, quận 12 - 464m2 - ngang 12m - giá bán 35 tỷ - đang MTKD vip. - Hiện nhà cấp 4 đang kinh doanh. - Có hẻm sau nên thành 2 mặt tiền, đất dân cư hiện hữu, xây dựng bình thường, thổ cư 100%. - Vị trí đẹp tương lai mặt tiền ngay vòng xoay Lê Văn Khương với đường nối sang cầu Phú Long. - Thích hợp xây nhà xưởng, cho thuê dòng tiền, tòa nhà... - Sổ vuông vức, không lỗi phong thủy, pháp lý sạch, sổ gửi bank.

Xem thêm

Liên hệ:

091 920 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

35 tỷ

2 PN, 2 WC
464 m²
75,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Khương, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Tuấn Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Lê Văn Khương, Quận 12 - 464m2 - ngang 12m - giá bán 35 tỷ - đang MTKD vip - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.