Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 2 căn nhà liền kề mặt tiền tx22 phường thạnh xuân, quận 12, tp.hc

Ngày đăng: 12/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Giá bán linh hoạt: Bán lẻ 1 căn: 15 tỷ Bán cả 2 căn: 28 tỷ Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt tiền đường TX22, phường Thạnh Xuân, Quận 12. Khu vực sầm uất, dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 11m x35m = 385m² Tổng diện tích sàn xây dựng: gần 900m² Kết cấu: 4 tầng kiên cố, hiện đại 2 căn nhà liền kề, kiến trúc sang trọng, mặt tiền rộng thoáng. Công năng phù hợp: Mở nhà trẻ, trường mầm non Làm văn phòng công ty, showroom, trung tâm đào tạo Kinh doanh hoặc cho thuê lại đều sinh lợi cao. Liên hệ ngay:0928399999 xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

092 839 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

28 tỷ

385 m²
72,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 22, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
Tc

Tên chưa cung cấp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 2 căn nhà liền kề mặt tiền tx22 phường thạnh xuân, quận 12, tp.hc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.